ACEPRON®250

  • Thanh toán:

    Thanh toán bằng thẻ hoặc thanh toán khi nhận hàng.

-
+
Thương hiệu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG

Thành phần: Cho một đơn vị đóng gói nhỏ nhất: 1 gói 1,5g
- Paracetamol………………………….250 mg
- Tá dược vừa đủ………………………1 viên
(Tá dược gồm: đường saccharose, acid citric, màu erythrosin, bột hương vị cam hoặc dâu)
Dạng bào chế thuốc: Thuốc bột màu hồng, mùi thơm, vị ngọt
Quy cách đóng gói:
- Hộp 20 gói x 1,5 g thuốc bột.
- Hộp 100 gói x 1,5 g thuốc bột.
- Thùng carton đựng 100 hộp, 20 hộp.
Chỉ định:Hạ sốt, dùng điều trị đau đầu và các triệu chứng cảm cúm, đau sau khi tiêm vắc xin, đau khi mọc răng, đau răng, nhức mỏi cơ...

 

Chia sẻ với bạn bè

Bình luận

Hiển thị tất cả kết quả cho ""