ACEPRON®500

  • Thanh toán:

    Thanh toán bằng thẻ hoặc thanh toán khi nhận hàng.

-
+
Thương hiệu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG

Thành phần: Cho một đơn vị đóng gói nhỏ nhất: 1 viên
- Paracetamol…………………………………………500 mg
- Tá dược tinh bột, magnesi stearat vừa đủ.....……1 viên
Dạng bào chế thuốc: Viên nang
Quy cách đóng gói:
- Hộp 10 vỉ x 10 viên.
- Hộp 5 vỉ x 12 viên.
- Chai 100, 500 viên nang
Chỉ định:
- Giảm đau, hạ sốt. Trị các trường hợp đau nhức. Đau dây thần kinh, đau khớp mãn tính, nhức đầu, đau cơ và gâ

Chia sẻ với bạn bè

Bình luận

Hiển thị tất cả kết quả cho ""