ACEPRON®650

  • Thanh toán:

    Thanh toán bằng thẻ hoặc thanh toán khi nhận hàng.

-
+
Thương hiệu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG

 
 
Thành phần: Cho một đơn vị đóng gói nhỏ nhất: 1 viên
- Acetaminophen 650mg…………………………..650 mg
- Tá dược vừa đủ………………………. 1 viên
(Tá dược gồm: Tinh bột mì, lactose, acid citric, magnesi stearat, bột hương vị dâu)
Dạng bào chế thuốc: Viên nén dài màu trắng đến trắng ngà, mùi dâu, cạnh và mặt viên không sức mẽ
Quy cách đóng gói:
- Hộp 10 vỉ x 10 viên.
- Chai 100, 200, 500 viên nén.
- Thùng carton đựng 100 hộp, 100 chai, 40 chai.
Chỉ định: 
Điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa: Nhức đầu, sốt, đau nhức do cảm cúm, đau răng, đau cơ...

Chia sẻ với bạn bè

Bình luận

Hiển thị tất cả kết quả cho ""