AILAXON® ( hộp)

  • Thanh toán:

    Thanh toán bằng thẻ hoặc thanh toán khi nhận hàng.

-
+
Thương hiệu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG

Thành phần:

Ibuprofen  200mg, Paracetamol 325mg

Chỉ định:

Chỉ định:
- Giảm các cơn đau có nguồn gốc cơ xương từ nhẹ đến trung bình như: trẹo cổ, đau lưng, viêm bao hoạt dịch, viêm khớp, thấp khớp, đau cơ bong gân.

Chia sẻ với bạn bè

Bình luận

Hiển thị tất cả kết quả cho ""