PABEMIN®

  • Thanh toán:

    Thanh toán bằng thẻ hoặc thanh toán khi nhận hàng.

-
+
Thương hiệu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG

PABEMIN
 
 
Thành phần: Cho một đơn vị đóng gói nhỏ nhất: 1 gói
- Paracetamol………………………….325 mg
- Thiamin nitrat…………………………10 mg
- Clorpheniramin maleat………………2mg
- Tá dược vừa đủ………………………1 gói 2,5g
(Tá dược gồm: Đường saccharose, acid citric, vanilin, màu đỏ erythrosin)
Dạng bào chế thuốc: Bột thuốc màu hồng, mùi thơm, vị ngọt
Quy cách đóng gói:
- Đóng gói 2,5 g
- Hộp 100 gói x 2,5 g thuốc bột.
- Thùng carton đựng 10 hộp.
Chỉ định: - Ban nóng – cảm mạo – ho, sổ mũi
– Nhức đầu, nhức răng – dị ứng đương hô hấp trên...

Chia sẻ với bạn bè

Bình luận

Hiển thị tất cả kết quả cho ""